Heim > Vörur > Fans, Thermal Management > DC Fans > F412R-12LLB
F412R-12LLB
F412R-12LLB
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa F412R-12LLB með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer F412R-12LLB
Framleiðandi Copal Electronics
Lýsing FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE
(í Bandaríkjadölum)
1 pcs10 pcs25 pcs50 pcs
100 pcs250 pcs500 pcs
Product parameter
Hlutanúmer F412R-12LLB Framleiðandi Copal Electronics
Lýsing FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13447 pcs Gögn F412R
Flokkur Fans, Thermal Management Breidd 12.20mm
Þyngd 0.044 lb (19.96g) Voltage Range 10.2 ~ 13.8VDC
Spennaverðlaun 12VDC Uppsögn 2 Wire Leads
Static Pressure 0.047 in H2O (11.8 Pa) Stærð / Mál Square - 41mm L x 41mm H
Röð F412R RPM 3750 RPM
Power (Watts) 480mW Önnur nöfn 563-1134
F412R12LLB
Vinnuhitastig 14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C) Hávaði 14.0 dB(A)
Ævi @ Temp. - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Innrásarvörn - Lögun -
Fan tegund Tubeaxial Núverandi einkunn 0.040A