Heim > Vörur > Þétta > Keramik þétta > CDR31BP471BFURAB
CDR31BP471BFURAB
CDR31BP471BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa CDR31BP471BFURAB með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer CDR31BP471BFURAB
Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 470PF 100V BP 0805
Product parameter
Hlutanúmer CDR31BP471BFURAB Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 470PF 100V BP 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4065 pcs Gögn CDR Series (MIL-PRF-55681)
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 100V
Tolerance ±1% Þykkt (Max) 0.051" (1.30mm)
Hitastuðull BP Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR31 Einkunnir -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 0805 (2012 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi R (0.01%) nákvæm lýsing 470pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric)
Rýmd 470pF Umsóknir General Purpose