Heim > Vörur > Þétta > Keramik þétta > CDR32BP220BFURAJ
CDR32BP220BFURAJ
CDR32BP220BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa CDR32BP220BFURAJ með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer CDR32BP220BFURAJ
Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 22PF 100V BP 1206
Product parameter
Hlutanúmer CDR32BP220BFURAJ Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 22PF 100V BP 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5373 pcs Gögn CDR Series (MIL-PRF-55681)
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 100V
Tolerance ±1% Þykkt (Max) 0.051" (1.30mm)
Hitastuðull BP Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR32 Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi R (0.01%) nákvæm lýsing 22pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric)
Rýmd 22pF Umsóknir General Purpose