Heim > Vörur > Þétta > Keramik þétta > CDR33BP102BFURAJ
CDR33BP102BFURAJ
CDR33BP102BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa CDR33BP102BFURAJ með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer CDR33BP102BFURAJ
Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 1000PF 100V BP 1210
Product parameter
Hlutanúmer CDR33BP102BFURAJ Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 1000PF 100V BP 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5721 pcs Gögn CDR Series (MIL-PRF-55681)
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 100V
Tolerance ±1% Þykkt (Max) 0.049" (1.25mm)
Hitastuðull BP Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR33 Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Style -
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi R (0.01%) nákvæm lýsing 1000pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1210 (3225 Metric)
Rýmd 1000pF Umsóknir General Purpose