Heim > Vörur > Þétta > Keramik þétta > CDR33BP222BFURAB
CDR33BP222BFURAB
CDR33BP222BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa CDR33BP222BFURAB með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer CDR33BP222BFURAB
Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 2200PF 100V BP 1210
Product parameter
Hlutanúmer CDR33BP222BFURAB Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 2200PF 100V BP 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4559 pcs Gögn CDR Series (MIL-PRF-55681)
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 100V
Tolerance ±1% Þykkt (Max) 0.049" (1.25mm)
Hitastuðull BP Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR33 Einkunnir -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi R (0.01%) nákvæm lýsing 2200pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1210 (3225 Metric)
Rýmd 2200pF Umsóknir General Purpose