Heim > Vörur > Þétta > Keramik þétta > CDR34BP432BFURAJ
CDR34BP432BFURAJ
CDR34BP432BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa CDR34BP432BFURAJ með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer CDR34BP432BFURAJ
Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 4300PF 100V BP 1812
Product parameter
Hlutanúmer CDR34BP432BFURAJ Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 4300PF 100V BP 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4225 pcs Gögn CDR Series (MIL-PRF-55681)
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 100V
Tolerance ±1% Þykkt (Max) 0.059" (1.50mm)
Hitastuðull BP Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR34 Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi R (0.01%) nákvæm lýsing 4300pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1812 (4532 Metric)
Rýmd 4300pF Umsóknir General Purpose