Heim > Vörur > Þétta > Keramik þétta > CDR35BP562BFURAB
CDR35BP562BFURAB
CDR35BP562BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa CDR35BP562BFURAB með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer CDR35BP562BFURAB
Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 5600PF 100V BP 1825
Product parameter
Hlutanúmer CDR35BP562BFURAB Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 5600PF 100V BP 1825 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4950 pcs Gögn CDR Series (MIL-PRF-55681)
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 100V
Tolerance ±1% Þykkt (Max) 0.059" (1.50mm)
Hitastuðull BP Stærð / Mál 0.177" L x 0.252" W (4.50mm x 6.40mm)
Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR35 Einkunnir -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 1825 (4564 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Lead Style -
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun -
Bilunargildi R (0.01%) nákvæm lýsing 5600pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1825 (4564 Metric)
Rýmd 5600pF Umsóknir General Purpose