Heim > Vörur > Þétta > Ál - Polymer þétta > 4SW220MX
4SW220MX
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa 4SW220MX með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer 4SW220MX
Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM POLY 220UF 20% 4V SMD
(í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer 4SW220MX Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM POLY 220UF 20% 4V SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63342 pcs Gögn SLG, SWZ, SW Series
Flokkur Þétta Spennaverðlaun 4V
Gerð Polymer Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
Röð PC-CON, SW Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2917 (7343 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Uppsetningartegund Surface Mount
Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.114" (2.90mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) 9 mOhm nákvæm lýsing 220µF 4V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
Rýmd 220µF Umsóknir General Purpose