Heim > Vörur > Stakur hálfleiðari > Transistors - FETs, MOSFETs - Single > STB200NF04-1
STB200NF04-1
STB200NF04-1
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa STB200NF04-1 með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer STB200NF04-1
Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 120A I2PAK
(í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer STB200NF04-1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 120A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 69166 pcs Gögn STP200NF04, STB200NF04(-1)
Flokkur Stakur hálfleiðari Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA
Vgs (hámark) ±20V Tækni MOSFET (Metal Oxide)
Birgir Tæki Pakki I2PAK Röð STripFET™ II
Rds On (Max) @ Id, Vgs 3.7 mOhm @ 90A, 10V Orkunotkun (hámark) 310W (Tc)
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA
Önnur nöfn 497-3512-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 5100pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 210nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V nákvæm lýsing N-Channel 40V 120A (Tc) 310W (Tc) Through Hole I2PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 120A (Tc)