Heim > Vörur > Resistors > Chip Resistor - Surface Mount > RMCS0603FT412R
RMCS0603FT412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa RMCS0603FT412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer RMCS0603FT412R
Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 1% 1/10W 0603
(í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer RMCS0603FT412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 1% 1/10W 0603 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3718382 pcs Gögn RMCS Series
Flokkur Resistors Tolerance ±1%
Hitastuðull ±100ppm/°C Birgir Tæki Pakki 0603
Stærð / Mál 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm) Röð RMCS
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.1W, 1/10W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi staðall leiðslutími 18 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.022" (0.55mm)
Lögun Anti-Sulfur Bilunargildi -
nákvæm lýsing 412 Ohms ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Anti-Sulfur Thick Film Samsetning Thick Film