Heim > Vörur > Resistors > Chip Resistor - Surface Mount > RNCF1210BTE412R
RNCF1210BTE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa RNCF1210BTE412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer RNCF1210BTE412R
Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 0.1% 1/3W 1210
(í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer RNCF1210BTE412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 0.1% 1/3W 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 290259 pcs Gögn Resistor Packaging SpecRNCF Series
Flokkur Resistors Tolerance ±0.1%
Hitastuðull ±25ppm/°C Birgir Tæki Pakki 1210
Stærð / Mál 0.122" L x 0.094" W (3.10mm x 2.40mm) Röð RNCF
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.333W, 1/3W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi staðall leiðslutími 12 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.65mm)
Lögun Automotive AEC-Q200 Bilunargildi -
nákvæm lýsing 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 1210 (3225 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Samsetning Thin Film