Heim > Vörur > Resistors > Chip Resistor - Surface Mount > RNCF2010BTC412R
RNCF2010BTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa RNCF2010BTC412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer RNCF2010BTC412R
Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
(í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer RNCF2010BTC412R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 408534 pcs Gögn Resistor Packaging SpecRNCF Series
Flokkur Resistors Tolerance ±0.1%
Hitastuðull ±50ppm/°C Birgir Tæki Pakki 2010
Stærð / Mál 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm) Röð RNCF
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.333W, 1/3W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2010 (5025 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi staðall leiðslutími 12 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.65mm)
Lögun Automotive AEC-Q200 Bilunargildi -
nákvæm lýsing 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Samsetning Thin Film