Heim > Vörur > Resistors > Gegnum gatþolir > FMP100FBE52-412R
FMP100FBE52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa FMP100FBE52-412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer FMP100FBE52-412R
Framleiðandi Yageo
Lýsing RES MF 1W 1% AXIAL
(í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer FMP100FBE52-412R Framleiðandi Yageo
Lýsing RES MF 1W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2553528 pcs Gögn FMP Series
Flokkur Resistors Tolerance ±1%
Hitastuðull ±50ppm/°C Birgir Tæki Pakki Axial
Stærð / Mál 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) Röð FMP
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 1W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Axial
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Flame Proof, Safety nákvæm lýsing 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Metal Film