Heim > Vörur > Resistors > Gegnum gatþolir > MFR-25FRFPN412R
MFR-25FRFPN412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa MFR-25FRFPN412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer MFR-25FRFPN412R
Framleiðandi Yageo
Lýsing RES MF 1/4W 1% AXIAL
(í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer MFR-25FRFPN412R Framleiðandi Yageo
Lýsing RES MF 1/4W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4027806 pcs Gögn MFR Series
Flokkur Resistors Tolerance ±1%
Hitastuðull ±100ppm/°C Birgir Tæki Pakki Panasert
Stærð / Mál 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) Röð MFR
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.25W, 1/4W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - nákvæm lýsing 412 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film