Heim > Vörur > Resistors > Gegnum gatþolir > MFR100FTF73-412R
MFR100FTF73-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa MFR100FTF73-412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer MFR100FTF73-412R
Framleiðandi Yageo
Lýsing RES MF 1W 1% AXIAL
(í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer MFR100FTF73-412R Framleiðandi Yageo
Lýsing RES MF 1W 1% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1715480 pcs Gögn MFR Series
Flokkur Resistors Tolerance ±1%
Hitastuðull ±100ppm/°C Birgir Tæki Pakki Axial
Stærð / Mál 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm) Röð MFR
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Axial
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - nákvæm lýsing 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Metal Film