Heim > Vörur > Resistors > Chip Resistor - Surface Mount > MMF207FRE412R
MMF207FRE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYMyndir eru aðeins til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vöru.
Kaupa MMF207FRE412R með trausti frá Components-World.HK, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
Hlutanúmer MMF207FRE412R
Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 0.6W MELF
(í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
Product parameter
Hlutanúmer MMF207FRE412R Framleiðandi Yageo
Lýsing RES SMD 1% 0.6W MELF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2051589 pcs Gögn MMF Series
Flokkur Resistors Tolerance ±1%
Hitastuðull ±50ppm/°C Birgir Tæki Pakki MELF
Stærð / Mál 0.087" Dia x 0.232" L (2.20mm x 5.90mm) Röð MMF
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.6W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli MELF, 0207
Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C Fjöldi uppsagnar 2
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - Bilunargildi -
nákvæm lýsing 412 Ohms ±1% 0.6W Chip Resistor MELF, 0207 Metal Film Samsetning Metal Film